ปากกาเจล uni Signo RT1 x Yeastken
แวะมาป้ายยาเหล่าทาสหมาทั้งหลาย ยูนิขอแนะนำปากกาเจลหมึกน้ำเงินที่ collab กันระหว่าง uni Signo RT1 x Yeastken กับ 6 Characters ฟินระหว่างเขียนได้ทุกวันไม่ซ้ำลาย
บอกเลยว่าน่ารักทุกลาย ทาสหมาอย่างแอดก็ไม่รอดโดนตกไปเป็นที่เรียบร้อย ใครสนใจก็สามารถไปหาตำกันได้แล้ววันนี้ที่ร้านเครื่องเขียนชั้นนำทั่วไป
อย่าลืมรีบมาตำก่อน Limited นี้จะหมดไป แล้วจะหาว่าไม่เตือนกันนะ ลุยย~