บริษัท มิตซูบิชิ เพนซิล (ประเทศไทย) จำกัด ขอเชิญผู้สนใจสมัครเข้าร่วมการประกวด “uni brand ambassador contest” (ประกวดออนไลน์) ค้นหาสาวสวย บุคลิกภาพดี มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ชิงเงินรางวัล พร้อมโอกาสในการเป็นแบรนด์แอมบาสเดอร์ผลิตภัณฑ์ ยูนิ ให้กับทางบริษัท มิตซูบิชิ เพนซิล (ประเทศไทย) จำกัด
![uni-brand-ambassdor-contest-header](https://www.mp-uni.com/th/wp-content/uploads/sites/7/2023/10/uni-brand-ambassdor-contest-header.png)
ครั้งแรกของการเฟ้นหา uni Brand ambassador กิจกรรมพิเศษพร้อมเงินรางวัลและของรางวัลมากมาย อาทิเช่น เงินรางวัลสูงสุด 10,000 บาท และได้เป็นตัวแทนหรือแบรนด์แอมบาสเดอร์ผลิตภัณฑ์ ยูนิ ของ บริษัท มิตซูบิชิ เพนซิล (ประเทศไทย) จำกัด โอกาสที่คุณไม่ควรพลาด!!!!
- ผู้สมัครเข้าประกวดต้องเป็นเพศหญิงเท่านั้น
- ผู้สมัครเข้าประกวดจะต้องมีอายุระหว่าง 15-23 ปี
- มีความทันสมัย มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว
- เปิดโอกาสให้เฉพาะน้องๆ ที่ยังไม่เคยมีประสบการณ์หรือผลงานวงการบันเทิง
- ผู้สมัครต้องกดเป็นแฟนเพจของ facebook.com/uniball.co.th
- ผู้สมัครอัพโหลดรูปภาพเดี่ยวของตัวเอง โดยไฟล์ภาพเป็น JPEG หรือ PNG และขนาดภาพไม่เกิน 5 MB เท่านั้น
- ผู้สมัครคอมเม้นบอกเหตุผลว่า “เพราะอะไรคุณถึงคิดว่าคุณเหมาะที่จะเป็นแบรนด์แอมบาสเดอร์ผลิตภัณฑ์ ยูนิ”